BẾP TỪ 2 VÙNG NẤU GRANDX GX IH686SE


THIẾT KẾ SANG TRỌNG, ĐẲNG CẤP VÀ BỀN BỈ
CÔNG NGHỆ HIỆN ĐẠI - TIẾT KIỆM TỐI ĐA ĐIỆN NĂNG
HIỆU SUẤT MẠNH MẼ - TĂNG TỐC ĐỘ NẤU ĂN
CHỨC NĂNG NẤU NƯỚNG THÔNG MINH
AN TOÀN TUYỆT ĐỐI KHI SỬ DỤNG

THÔNG SỐ SẢN PHẨM
| Tên sản phẩm | GX IH686SE |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 3 năm |
| Mặt kính | EURO Platinum |
| Bảng điều khiển | Điều khiển cảm ứng 9 levels mức công suất cho 2 vùng nấu độc lập |
| Chức năng Inverter | Bridge INVERTER |
| Tự động tìm nồi nấu | Automatically find pot |
| Chức năng hẹn giờ | Hẹn giờ lên tới 99 phút |
| Chức năng hâm nóng Keep Warm | 65°C, 75°C, 85°C |
| Chức năng chiên rán | Frying với nhiều mức nhiệt độ từ 65-250°C |
| Loại nồi thích hợp | Các loại nồi chảo có đáy nhiễm từ |
| Công suất lò trái | 2000W - Booster 2500W |
| Công suất lò phải | 2000W - Booster 2500W |
| Kích thước sản phẩm | 735R x 430S x 60C mm |
| Kích thước khoét đá | 690R x 405S mm |
Xem thêm thiết bị bếp GrandX đa dạng tại đây.
Xem thêm các mẫu máy tương tự tại đây
KHANG QUÂN HOME Hàng Hafele chính hãng Giá rẻ Tại Tphcm.
*Lưu ý: ⇒ Đặc Biệt Khi Quý Khách gọi:
0931 234 729 (zalo/viber) sẽ được báo giá tốt nhất, tư vấn sản phẩm Hafele, báo tồn kho và thời gian giao hàng nhanh nhất.
+ KHANG QUÂN HOME chỉ miễn phí giao hàng với đơn hàng có giá trị từ 5,000,000 VND trở lên (trong bán kính 11,5 km)
**Cám ơn Quý Khách đã ghé thăm KHANG QUÂN HOME
=======