MÁY HÚT MÙI GRANDX 700MM GX H70T78B


THIẾT KẾ CHÂU ÂU SANG TRỌNG
CÔNG NGHỆ HIỆN ĐẠI - HIỆU NĂNG VƯỢT TRỘI

ĐIỀU KHIỂN THÔNG MINH
THÔNG SỐ SẢN PHẨM
| Mã sản phẩm | GX H70T78G |
| Thương hiệu | GRAND X |
| Xuất xứ | PCR |
| Nhà sản xuất | |
| Kiểu dáng | Bevel shape funnel Tomado European |
| Bảng điều khiển | Sensor touch smart 5 tốc độ và Supper booster |
| Động cơ biến tần | Inverter BLDC <50% điện năng; giảm độ ồn trên 60% |
| Lọc khử mùi | Than hoạt tính |
| Đèn Led | Strip Light 3.0W ánh sáng 7200k |
| Công suất hút | ±980m3 |
| Động cơ Inverter dua smart BLDC | 90W |
| Độ ồn | ±42db |
| Ống thoát | Ø 150mm |
| Kích thước sản phẩm | 700R x 355S x 404-804C mm |
| Bảo hành | 24 tháng |
Xem thêm thiết bị bếp GrandX đa dạng tại đây.
Xem thêm các mẫu máy tương tự tại đây
KHANG QUÂN HOME Hàng Hafele chính hãng Giá rẻ Tại Tphcm.
*Lưu ý: ⇒ Đặc Biệt Khi Quý Khách gọi:
0931 234 729 (zalo/viber) sẽ được báo giá tốt nhất, tư vấn sản phẩm Hafele, báo tồn kho và thời gian giao hàng nhanh nhất.
+ KHANG QUÂN HOME chỉ miễn phí giao hàng với đơn hàng có giá trị từ 5,000,000 VND trở lên (trong bán kính 11,5 km)
**Cám ơn Quý Khách đã ghé thăm KHANG QUÂN HOME
=======