MÁY HÚT MÙI GRANDX 900MM GX H90T81B


THIẾT KẾ ĐẲNG CẤP - SANG TRỌNG TỪNG CHI TIẾT
CÔNG NGHỆ TIÊN TIẾN - TỐI ƯU HÓA HIỆU SUẤT
ĐIỀU KHIỂN THÔNG MINH - TIỆN LỢI TỐI ĐA

THÔNG SỐ SẢN PHẨM
| Mã sản phẩm | GX H90T81B |
| Thương hiệu | GRAND X |
| Xuất xứ | PCR |
| Màu sắc | Đen |
| Nhà sản xuất | |
| Kiểu dáng | T- Shaped funnel Tomado European |
| Thân máy | Hình phễu dunnel |
| Bảng điều khiển | Sensor touch smart 5 tốc độ và Supper booster |
| Động cơ biến tần | Inverter BLDC <50% điện năng; giảm độ ồn trên 60% |
| Lọc khử mùi | Than hoạt tính |
| Đèn Led | Strip Light 3.0W ánh sáng 7200k |
| Công suất hút | ±980m3 |
| Động cơ Inverter dua smart BLDC | 90W |
| Độ ồn | ±42db |
| Ống thoát | Ø 150mm |
| Kích thước sản phẩm | 900R x 420S x 459-839C mm |
| Bảo hành | 24 tháng |
Xem thêm thiết bị bếp GrandX đa dạng tại đây.
Xem thêm các mẫu máy tương tự tại đây
KHANG QUÂN HOME Hàng Hafele chính hãng Giá rẻ Tại Tphcm.
*Lưu ý: ⇒ Đặc Biệt Khi Quý Khách gọi:
0931 234 729 (zalo/viber) sẽ được báo giá tốt nhất, tư vấn sản phẩm Hafele, báo tồn kho và thời gian giao hàng nhanh nhất.
+ KHANG QUÂN HOME chỉ miễn phí giao hàng với đơn hàng có giá trị từ 5,000,000 VND trở lên (trong bán kính 11,5 km)
**Cám ơn Quý Khách đã ghé thăm KHANG QUÂN HOME
=======