BẾP HỒNG NGOẠI KẾT HỢP TỪ GRANDX GX E677SE


THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - SANG TRỌNG, BỀN BỈ
HIỆU SUẤT MẠNH MẼ - CÔNG NGHỆ TIÊN TIẾN
TÍNH NĂNG VƯỢT TRỘI - TIỆN LỢI VÀ AN TOÀN

THÔNG SỐ SẢN PHẨM
| Tên sản phẩm | GX E677SE |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Vùng nấu | 2 ( 1 hồng ngoại; 1 từ) |
| Mặt kính | EURO Platinum 14.980.000 VND |
| IGBT | Infineon Germany, IC Dual lõi kép IQ smart |
| Sản phẩm sử dụng quạt tản nhiệt Turbo | Độ ồn ≤38dB |
| Inverter | Bridge INVERTER |
| Bảng điểu khiển | Điều khiển trượt cảm ứng 9 levels mức công suất cho 2 vùng nấu độc lập |
| Tự động tìm nồi nấu | Automatically find pot |
| Chức năng hâm nóng | Keep Warm ở nhiệt độ nhiều mức 65°C, 75°C |
| Chức năng chiên rán | Frying với nhiều mức nhiệt độ từ 65-220°C |
| Chức năng cân bằng công suất | Power balance |
| Chức năng tạm dừng | Có |
| Chức năng chống trào nước | Có |
| Chức năng tự động tắt bếp khi không có nồi | Có |
| Khóa trẻ em | Có |
| Chức năng hẹn giờ | Có |
| Công suất vùng nấu trái | Max 2500W |
| Công suất vùng nấu phải | Max 2000W |
| Điện áp | 220-240V / 50Hz |
| Công suất lò trái | 2000W - Booster 2500W |
| Công suất lò phải: | 2200W/1000W |
| Kích thước sản phẩm | 730R x 430S x 60C mm |
| Kích thước khoét đá | 685R x 385S mm |
Xem thêm thiết bị bếp GrandX đa dạng tại đây.
Xem thêm các mẫu máy tương tự tại đây
KHANG QUÂN HOME Hàng Hafele chính hãng Giá rẻ Tại Tphcm.
*Lưu ý: ⇒ Đặc Biệt Khi Quý Khách gọi:
0931 234 729 (zalo/viber) sẽ được báo giá tốt nhất, tư vấn sản phẩm Hafele, báo tồn kho và thời gian giao hàng nhanh nhất.
+ KHANG QUÂN HOME chỉ miễn phí giao hàng với đơn hàng có giá trị từ 5,000,000 VND trở lên (trong bán kính 11,5 km)
**Cám ơn Quý Khách đã ghé thăm KHANG QUÂN HOME
=======