BẾP TỪ 2 VÙNG NẤU GRANDX GX IH855PRO


ĐẶC TÍNH SẢN PHẨM
Thiết kế sang trọng và bền bỉ:
Linh kiện cao cấp:
CÔNG NGHỆ HIỆN ĐẠI - HIỆU SUẤT
Công nghệ Half Bridge Smart INVERTER:
Hiệu năng mạnh mẽ:
TÍNH NĂNG THÔNG MINH
Nấu ăn chính xác:
Tính năng tiện ích:
CHỨC NĂNG AN TOÀN

THÔNG SỐ SẢN PHẨM
| Tên sản phẩm | Bếp từ GX IH855Pro Series 8 |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Mặt kính | SCHOOT CERAN |
| Số vùng nấu | 2 |
| Tiêu chuẩn an toàn | CB, EMC, QCVN9 |
| Bảng điều khiển | Điều khiển trượt cảm ứng 15 levels |
| Chức năng Inverter | Half Bridge Smart INVERTER |
| Chức năng nhận diện vùng nấu | Tự động tìm nồi nấu Automatically find pot và vùng nấu chỉ nóng lên khi có nồi |
| Chức năng hẹn giờ | có |
| Chức năng hâm nóng | Keep Warm ở nhiệt độ nhiều mức 65°C, 75°C, 85°C |
| Chức năng chống trào nước | có |
| Chức năng khóa trẻ em | có |
| Chức năng tạm dừng | có |
| Chức năng tự động tắt bếp khi không có nồi | có |
| Loại nồi thích hợp | Các loại nồi chảo có đáy nhiễm từ |
| Chia sẻ công suất | 3700W |
| Chỉ báo nhiệt dư | “H” cảnh báo nhiệt độ trên 60°C tránh gây bỏng da |
| Công suất lò trái | 2300W - Booster 3000W |
| Công suất lò phải | 2300W - Booster 3000W |
| Điện áp | 220-240V / 50Hz |
| Kích thước sản phẩm | 730R x 430S x 60C mm |
| Kích thước khoét đá | 680R x 380S mm |
Xem thêm thiết bị bếp GrandX đa dạng tại đây.
Xem thêm các mẫu máy tương tự tại đây
KHANG QUÂN HOME Hàng Hafele chính hãng Giá rẻ Tại Tphcm.
*Lưu ý: ⇒ Đặc Biệt Khi Quý Khách gọi:
0931 234 729 (zalo/viber) sẽ được báo giá tốt nhất, tư vấn sản phẩm Hafele, báo tồn kho và thời gian giao hàng nhanh nhất.
+ KHANG QUÂN HOME chỉ miễn phí giao hàng với đơn hàng có giá trị từ 5,000,000 VND trở lên (trong bán kính 11,5 km)
**Cám ơn Quý Khách đã ghé thăm KHANG QUÂN HOME
=======