BẾP TỪ 2 VÙNG NẤU GRANDX GX IP789LUX


THIẾT KẾ CAO CẤP, SANG TRỌNG
CÔNG NGHỆ HIỆN ĐẠI, VƯỢT TRỘI
TÍNH NĂNG NỔI BẬT
TÍNH NĂNG AN TOÀN

THÔNG SỐ SẢN PHẨM
| Tên sản phẩm | GX IP789Lux |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Số vùng nấu | 2 |
| Mặt kính | EURO Platinum |
| Bảng điều khiển | Điều khiển trượt cảm ứng 15 levels mức công suất cho 2 vùng nấu độc lập |
| IGBT | Infineon Germany 40A X4, IC Dual lõi kép IQ smart |
| Inverter | Half Bridge Smart INVERTER |
| Booster | 2 vùng nấu riêng biệt Max 3000W |
| Công suất vùng nấu trái | Max 3000W |
| Công suất vùng nấu phải | Max 3000W |
| Điện áp | 220-240V / 50Hz |
| Công suất lò trái | 2300W - Booster 3000W |
| Công suất lò phải | 2300W - Booster 3000W |
| Kích thước sản phẩm | 760R x 450S x 60C mm |
| Kích thước khoét đá | 685R x 385S mm |
Xem thêm thiết bị bếp GrandX đa dạng tại đây.
Xem thêm các mẫu máy tương tự tại đây
KHANG QUÂN HOME Hàng Hafele chính hãng Giá rẻ Tại Tphcm.
*Lưu ý: ⇒ Đặc Biệt Khi Quý Khách gọi:
0931 234 729 (zalo/viber) sẽ được báo giá tốt nhất, tư vấn sản phẩm Hafele, báo tồn kho và thời gian giao hàng nhanh nhất.
+ KHANG QUÂN HOME chỉ miễn phí giao hàng với đơn hàng có giá trị từ 5,000,000 VND trở lên (trong bán kính 11,5 km)
**Cám ơn Quý Khách đã ghé thăm KHANG QUÂN HOME
=======